Ẹrọ titẹ fifẹ kekere ti a fi omi ṣan kuro ninu omi laifọwọyi

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìfọ́ omi kúrò nínú ẹ̀rọ ìfọ́ omi ...
Ẹ̀rọ ìtẹ̀ skru Multi-Disk jẹ́ ti ẹ̀rọ ìtẹ̀ skru, ó ní agbára tí kò ní dídì, ó sì lè dín ojò ìdọ̀tí àti ojò ìfúnpọ̀ kù, èyí tí ó ń dín owó ìnáwó ìkọ́lé ilé ìtọ́jú ìdọ̀tí àti lílo omi kù. Àwọn ẹ̀rọ pàtàkì ni Skru àti Àwọn Òrùka Tí a Fixed àti Àwọn Òrùka Gbígbé. Tí skru náà bá ń gbé e sókè, ó ń fọ sludge kúrò nínú àwọn àlàfo, nítorí náà, ó ń dènà dídí. Ẹ̀rọ ìtẹ̀ skru náà tún lè ṣiṣẹ́ láìsí awakọ̀ nípasẹ̀ PLC fún wákàtí mẹ́rìnlélógún, láìsí awakọ̀. Ó jẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun tí ó lè rọ́pò ẹ̀rọ ìtẹ̀ sludge ìbílẹ̀ bíi belt press àti frame press, iyàrá skru náà kéré gan-an, nítorí náà ó ń ná agbára díẹ̀ àti lílo omi ní ìyàtọ̀ sí centrifuge, ó jẹ́ ẹ̀rọ ìfọ́ omi tí ó ga jùlọ.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Ìbéèrè

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa

    Ìbéèrè

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa